NguyenDuCBA9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
NguyenDuCBA9

Welcome everybody!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Người yêu lý tưởng của bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Người yêu lý tưởng của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Người yêu lý tưởng của bạn   Người yêu lý tưởng của bạn Icon_minitimeMon Nov 24, 2008 9:59 pm

Hình mẫu mà bạn trông đợi như thế nào? Thử trắc nghiệm dưới đây để khám phá chính mình nhé!

Một buổi chiều, khi đang ở nhà, bạn bỗng giật mình bởi tiếng chuông cửa. Chạy ra mở cửa, bạn có một điều ngạc nhiên thật bất ngờ: trước mắt bạn là hai con vật mang theo hai thông điệp, trong đó một thông điệp báo cho bạn những điều về hạnh phúc, còn con còn lại mang đến những rủi ro.

Vậy, con vật nào sẽ mang đến niềm vui, còn con vật nào mang đến điềm gở:

1. Con hổ

2. Con chó

3. Con cừu

4. Con vẹt

5. Con rùa

Giải đáp:

Những con vật đưa tin tượng trưng cho tuýp người mà bạn nghĩ sẽ mang đến cho mình niềm vui, sự hạnh phúc hay muộn phiền, chán nản. Điều đó cho thấy mẫu người lý tưởng mà bạn mong muốn được lấy làm chồng (vợ), và cả tuýp người bạn ghét, thậm chí sợ hãi và không muốn tiếp xúc.

1. Con hổ: Nếu con hổ mang đến niềm vui, hạnh phúc thì bạn chỉ thấy hài lòng khi đuợc ở bên một người bản lĩnh, mạnh mẽ và có ý chí. Ngược lại, nếu chú hổ mang đến nỗi lo âu thì bạn căm ghét những người kiêu ngạo, bạo ngược và lúc nào cũng coi mình là chúa tể, không chịu giúp đỡ chia sẻ công việc với mọi người.

2. Con chó: Nếu con chó mang đến sự vui vẻ thì bạn thực sự mãn nguyện nếu ở bên những người trung thành vô điều kiện, tận tụy hết lòng để chăm sóc bạn. Nếu đó là con vật mang đến những tin xấu thì bạn ghét những người luôn cố gắng chiều lòng mọi người và khiến họ phải suy nghĩ về mình.

3. Con cừu: Bạn yêu thích những người có trái tim nồng ấm, tình cảm nhiệt thành. Nếu bạn chọn con cừu là đối tượng mang đến tin buồn thì bạn ghét những kẻ chậm chạp, lề mề và buồn tẻ.

4. Con vẹt: Không ai có thể khiến bạn thích thú hơn một anh chàng (cô nàng) quảng giao, thích nói chuyện và vui tính, luôn biết cách làm người khác vui vẻ. Ngược lại, nếu bạn chọn vẹt mang đến tin buồn thì bạn ghét những kẻ ba hoa lắm điều, rỗi rãi ngồi lê đôi mách.

5. Con rùa: Nếu bạn chọn rùa mang đến tin vui thì bạn là người nghiêm túc, đáng tin cậy và sẵn sàng ở bên bạn khi bạn cần. Nhưng nếu con rùa mang đến sự âu lo thì bạn ghét người chậm chạp, thiếu thông minh.
https://nguyenducba9.forumvi.com

Người yêu lý tưởng của bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang